ผู้เขียน หัวข้อ: สอนสูตรเอาชนะแบล็คแจ็กหน่อยครับ  (อ่าน 4324 ครั้ง)

ออฟไลน์ yutta9669

• Newbie
  • *
สอนสูตรเอาชนะแบล็คแจ็กหน่อยครับ
« เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2015, 05:48:40 »
อยากรวย

ออฟไลน์ lullaby2023

• Swansea city FC Fanclub
  • Sr. Member
  • การพนันไม่ทำให้ใครรวย แต่ทำให้เกิดความตื่นเต้นในชีวิต
Re: สอนสูตรเอาชนะแบล็คแจ็กหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2015, 23:41:25 »
เอาชนะ 100% คงเป็นไปไม่ได้ แต่ถ้าวิธีวิเคราะห์ให้มีโอกาสชนะให้มากกว่าแพ้ เป็นไปได้อยู่ครับ

ท่านต้องดูใบแรกของเจ้ามือประกอบ ถ้าใบแรกของเจ้ามือเป็น A K Q J 10 แล้วท่านมีแต้มต่ำกว่า 17 ควรสู้ยิบตา

ถ้าใบแรกของเจ้าเป็น 9 8 7 แล้วท่านก็ต้องดูประกอบตามวิจารณญาณ เช่น ท่านมี 15 เจ้าใบแรก 8 ก็อาจวัดดวงไม่จั่ว เพื่อลุ้นให้เจ้าไม่ได้ไพ่สิบแต้ม หรือลุ้นให้เจ้่าเน่า

ถ้าเใบแรกเจ้าเป็น 2 3 4 5 6 ถ้าท่านแต้ม 12 ขึ้นไป ไม่ต้องจั่วครับ ลุ้นให้เจ้าเน่าเองดีกว่า สะใจกว่าเยอะ

ประมาณนี้ครับ ส่วนใหญ่ผมจะชอบไม่จั่วแล้วลุ้นให้เจ้าตายเองมากกว่า แต่ก็เป็นสไตล์ของแต่ละคนครับ

ออฟไลน์ Sirelll

• Newbie
  • *
Re: สอนสูตรเอาชนะแบล็คแจ็กหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2015, 23:00:56 »
.... ขออนุญาต แนะนำ นะครับ
ไม่สำคัญว่าแต้มเราจะได้เท่าไหร่  สำคัญกว่าคือเจ้ามือเปิดไพ่หน้าอะไร  แบล๊คแจ๊คมันเป็นเกมส์ของการชิงจังหวะครับ ถ้าเราแทงตาละ 2 บาทๆ เท่ากันทุกๆตา มีเท่าไหร่ก็ไม่พอเสียครับ. เราต้องกล้ากดเบิ้ล ต้องกล้าแยกคู่ ในจังหวะที่เจ้่ามือเปิดหน้า 4-5-6 โดยนิสัยส่วนตัวผม ถ้าเจ้ามือเปิดแต้ม 5 แม้ว่าผมจะถือ Aกะ9 ผมก็เบิ้ลครับ