ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะเลิกกดบอลตู้หันมาเล่นคีโน่แทนล่ะ  (อ่าน 4068 ครั้ง)

ออฟไลน์ thinawit

• Full Member
เพื่อน ๆ พี่ๆ หรือเซียนท่านใดเก่งๆ คีโน่บ้าง มีเทคนิคหรือสูตรอะไร
ช่วยแนะนำผมหน่อยได้มั้ยครับ อยากหนีจากบอลตู้มาเล่นคีโน่บ้างและ
ไอ้บอลตู้ไม่ไหวกับมันล่ะ ตู้กินคนชัด ๆ :D

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Full Member
Re: ว่าจะเลิกกดบอลตู้หันมาเล่นคีโน่แทนล่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มกราคม 2015, 19:56:45 »
คีโนก็ดีครับ เล่นสนุก มีให้เล่นในเว็บ ibc กับ AFB88 ครับ ผมก็เล่นประจำ

แต่ละเกมรอนานหน่อย แต่ก็ถือว่ามีเวลาให้คิดเยอะดีครับ ไม่ต้องรีบแทง