ผู้เขียน หัวข้อ: Sicbo แบบหลอน ๆ แชร์ลิสต์รายชื่อกันหน่อยครับ  (อ่าน 3682 ครั้ง)

ออฟไลน์ zeanhilolism

• Newbie
  • *
ป้าคนนี้แกออกมากดตองเอาๆ หลอนจริงๆคนเนี้ยคาสิโนของ dafabet  :o

สถิติแบบหลอนๆ  _+_

ผมจัดหนักลืมกดล้อมตองหน่อยเดียว มาเฉยเลย 555

ถ้าใครเล่น Sicbo แล้วกลัวตองเอาแบบนี้เลยครับเล่นสูงต่ำก็ให้ล้อมตองไว้ทุกดอก อย่างเช่น แทง 35 หน่วยก็ล้อมตองไว้ 1 หน่วย ถ้าเจอตองก็เสียค่าน้ำ 6 หน่วย (ถ้าตองจ่าย 1:30)    ;D

ออนไลน์มันมีวิธีเอาตังค์คืนจากเราแบบไม่แคร์สื่อจริงๆ ถ้าอัพตังค์เมื่อไรเสร็จโจรเมื่อนั้น >:D