ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ป DNA เดินเงินแบบไม่มีวันตาย...  (อ่าน 18585 ครั้ง)

ออฟไลน์ เนตรทิพย์

• Hero Member
Re: สเต็ป DNA เดินเงินแบบไม่มีวันตาย...
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 22:18:33 »

ออฟไลน์ Yeen

• Full Member
Re: สเต็ป DNA เดินเงินแบบไม่มีวันตาย...
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 22:38:18 »
ผมยังไม่เห็นวันไหน บ่อน ได้เงินท่านเรยนะครับ ....  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 22:52:00 »
ได้เวลาถอน... ;) ;) ;)

ออฟไลน์ saguyz

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 04:38:04 »
คุณเนตรทิพย์ครับ ที่ ท่านบอกว่าเล่นตามเครื่องหมายที่ผชลัพท์ของสูตรไม่ทราบว่าท่านดูเครื่องหมายแล้วเลือกเล่นยังไงครับ ขออธิบายแบบเห็นรูปหน่อยครับขอบคุณครับ แล้วในการเลือกเครื่องหมาย เราต้องเลือกสูตรเล่นด้วยไหมครับถ้าบ่อนจริงจะเล่นตามเครื่องหมายของสูตรไหนดีครับ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 16:04:47 »
คุณเนตรทิพย์ครับ ที่ ท่านบอกว่าเล่นตามเครื่องหมายที่ผชลัพท์ของสูตรไม่ทราบว่าท่านดูเครื่องหมายแล้วเลือกเล่นยังไงครับ ขออธิบายแบบเห็นรูปหน่อยครับขอบคุณครับ แล้วในการเลือกเครื่องหมาย เราต้องเลือกสูตรเล่นด้วยไหมครับถ้าบ่อนจริงจะเล่นตามเครื่องหมายของสูตรไหนดีครับ

ในบ่อนจริง ผลคงแนะนำให้บันทึกและเล่นสูตรที่ไม่ซับซ้อน

ขอแนะนำ "บันทึกวงจรไพ่"

ลองอ่านตามสไลด์ดูนะครับ พร้อมตัวอย่าง
ฝึกทำบ่อยๆ อาจลองเล่นและจดบันทึกแบบใช้กระดาษและปากกา
เป็นการซ้อมก่อนลงสนามจริง เล่นออนไลด์ก็ได้  ไม่ต้องวางมาก...เป็นการลองสูตรและเล่นดู

โอกาสต่อไปหากมีข้อซักถาม เชิญที่กระทู้แกงโฮะ 2 นะครับ (น่าจะตรงกับหัวข้อกระทู้มากกว่า)

ขอให้โชคดีครับ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 16:23:41 »
คุณเนตรทิพย์ช่วงนี้ไม่ได้เล่นหรอคัฟ  เห็นไม่มาโพส report ให้ดูเป็นเแนวทางเรยคับ .... _1_ _1_ _1_

ออฟไลน์ chaikilosong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 16:26:49 »
 _( _( _( _(

ของดีกดเลยค่ะ
ถ้าโลกนี้ไม่มีดวงจันทร์ล่ะ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 18:09:51 »
คุณเนตรทิพย์ช่วงนี้ไม่ได้เล่นหรอคัฟ  เห็นไม่มาโพส report ให้ดูเป็นเแนวทางเรยคับ .... _1_ _1_ _1_

เล่นครับ แต่ไม่อยากโพส....อยากดูจัดให้ครับ

เคยสังเกตหรือไม่ว่า DNA มักมาเป็นติดติด ยาวยาว เป็นช่วง
บ่อยครั้งที่เราตัดสินใจเลือกสายลำบาก บางครั้งเลือกสายผิด

ช่วงนี้ลองสูตร เล่นมันสายเดียว เดินเงิน N+1 แบบไม่ต้องย้ำจนบวกแล้วเริ่มใหม่  ถ้าถูกวางต่อเท่าเดิม
ถ้าผิดเพิ่ม 1 หน่วย

ผล....

ต้องเลือกสายให้ถูกนะครับ ถ้าเลือกผิดสายก้ลำบากได้เหมือนกัน เช่น ถ้าไปเลือกเครื่องหมายติด ใน DNA2 คงจะแย่  ดูสายอื่นประกอบด้วย

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 18:24:24 »
ช่วงนี้ครับ  ยอมรับว่า ไม่ได้ใช้ DNA เลยเราะว่า ดูเค้าไพ่แต่ละโต๊ะ สวยๆก็ตาม เร็วไม่ไหวก็ย้าย เลยไม่รุจะบันทึกยังไงน่ะคัฟ  มาดูเป็นแนวทางเดินเงินคับ  _' _' _'

ออฟไลน์ boydee2011

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 02:37:03 »
ไม่ขึ้นรูปอะ