ผู้เขียน หัวข้อ: KUBET #KUBET โกง เล่นได้ถอนไม่ได้ ยอดเงินแค่หลักหมื่นต้นๆ หลักฐานตามรูปเลย  (อ่าน 4666 ครั้ง)

ออฟไลน์ ice789

• Newbie
  • *
KUBET #KUBET โกง เล่นได้ถอนไม่ได้ ยอดเงินแค่หลักหมื่นต้นๆ หลักฐานตามรูปเลย

ออฟไลน์ somyotsomyot

• Newbie
  • *
ก่อนหน้านี้ 3 เดือน ผมไ้ด้แจ้งเตือนเกี่ยวกับเวบนี้ไปแล้วครับ ว่ามันไม่จ่าย  มันอาศัยน้ำดี ล่อคนเข้าไปเล่น

ทุกวันนี้ ผมยังเชื่อว่า การโกงเวบใหญ่ตรง ไม่ได้มาจาก สนญ. ที่ต่างประเทศ มันเปนธุรกิจเค้าที่ถูกกม.
แต่น่าจะเกิดจาก สาขาที่ไทยทำ หรือ อาจจะแค่ร่วมมือกับผู้บริหารบางคนในบริษัท ไม่น่าจะเกิดจากนโยบายจาก สนง.ใหญ่ครับ
บางทีผมอาจจะคิดผิดก็ได้น่ะ

สนับสนุนให้มีเวบถูก กม. ในไทย ครับ

• Newbie
  • *
KUBET #KUBET โกง เล่นได้ถอนไม่ได้ ยอดเงินแค่หลักหมื่นต้นๆ หลักฐานตามรูปเลย

ต้องส่งคลิป ส่งรูปบัตรหน้า*หลังไปให้ด้วย เกินไปแล้ว ความลับทางราชการเลย จะเอาข้อมูลลูกค้าไปทำอะไร

• Newbie
  • *
มันจะเอาข้อมูลของเราไปเปิดบัญชีออนไลน์ ทำธุรกรรมทางการเงิน+คริปโต บัญชีม้า ระวังให้มากๆครับ kubet

ออฟไลน์ speed2551

• Newbie
  • *
กระจอกมาก เว็บเอเย่น  ระดับปลายแถว

ออฟไลน์ Namkhang

• Newbie
  • *
น่าจะติดตามข่าวสารในนี้หน่อยนะครับ หรือไม่ก็ค้นหากระทู้ก็ยังได้ โดยเฉพาะพวกชื่อเว็บ แต่ตอนนี้หาเว็บใหม่ก็ลองดูกระทู้ไม่นานมานี้ ผมก็มีแนะนำให้อยู่