ผู้เขียน หัวข้อ: DAFABET เป็นแบบนี้ควรทำอย่างไร ขอคำแนะนำเพื่อนๆหน่อยครับ  (อ่าน 428 ครั้ง)

ออฟไลน์ TAFB699

• Newbie
  • *
ผมเพิ่งสมัครเล่นกับเว็บนี้ไปตอนต้นเดือนนี้เอง ก็เสียไปเยอะเลย
ที่ผ่านมาก็ฝากถอนได้ ปกติ
จนเมื่อวานผมถอนยอดสองหมื่น เขาให้ส่งบัตร + เซลฟี่ ก่อน
ผมก็ส่งแล้ว แต่เขาบอกไม่ได้รับเมลล์
ผมทักหาแอดมิน ตั้งแต่คนแรก จนตอนนี้ จะมีรุปแบบการตอบเหมือนกัน
คือ -ได้รับอีเมลล์รึยัง -เมลล์ถุกต้องไหม - เมลล์พี่เมลล์อะไร -ส่งจากเมลล์ที่ลงทะเบียน
-ต้องรอเมลล์ตอบกลับอัตโนมัติ -รบกวนพี่ดูเมลล์ในถังขยะ - 1 ชั่วโมงลองตรวจสอบ และติดตามอีกที แล้วก็จบสนทนาอย่างไว

รบกวนขอความช่วยเหลือ เพื่อนๆแนะนำผมทีครับ

ออฟไลน์ TAFB699

• Newbie
  • *
เพื่อนๆครับ เหตุการณ์การส่งเอกสารยืนยันแบบนี้ ต้องใช้เวลานานแค่ไหนถึงจะถอนได้ ครับ

ออฟไลน์ ice789

• Newbie
  • *
เตือนแล้วว่ามัน ยุ่งยาก มันเอาเปรียบทุกอย่างก็จะไปเล่น