ผู้เขียน หัวข้อ: ดาฟ่าบิท โอนเงินเข้าผิด รายเอียดในกระทู้  (อ่าน 1467 ครั้ง)

ออฟไลน์ tamkuppom

• Hero Member
  • HELLO
ทำรายการถอน วันที่3.2.66 รายการบอกทำรายการสำเร็จ แต่ยอดไม่เข้า ติดต่อ พนง. บอกโอนให้แล้วจะส่งสลิปหลักฐานการโอนให้ทางเมล์
ต่อมา ได้หลักฐานการโอนเงิน แต่ เลขบัญชีและ ชื่อผู้ในสลิปไม่ใช้ชื่อผม เลยติดต่อ พนง. บอกจะทำส่งสลิปผิดแล้วจะ ส่งหลักฐานการโอนให้ใหม่
เมื่อเช้าวันนี้ หลักฐานการโอนทางเมล์แล้ว โอนเมื่อเช้านี้เองคือเพิ่งโอนแล้วส่งสลิปมาให้ 5.2.66
เวลาให้การติดต่อดำเนินการถ่วงถามนาน เสียเวลามากต้องตามต้องถามในแชทสดในเวบตลอด ถาม พนง.ทุกครั้ง ก็บอกโอนแล้วๆ โอนแล้ว
เห้อออ ตอนนี้ได้ยอดเงินเข้าแล้ว การจัดการของเว็บแย่มากครับ ต้องถ่วงถามตลอด เพื่อนๆในเว็บก็พิจารณา เอากันเองนะครับ ผมแจ้งมาเพื่อทราบ

:h: :h:

ออฟไลน์ ice7892

• Full Member
Re: ดาฟ่าบิท โอนเงินเข้าผิด รายเอียดในกระทู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2023, 14:45:01 »
เว็บนี้ไม่น่าเล่นแล้วครับ ผ่านได้ผ่านเลย

ออฟไลน์ tamkuppom

• Hero Member
  • HELLO
Re: ดาฟ่าบิท โอนเงินเข้าผิด รายเอียดในกระทู้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2023, 19:29:24 »
เว็บนี้ไม่น่าเล่นแล้วครับ ผ่านได้ผ่านเลย

ครับ  :H: :H:

ออฟไลน์ lafamilia

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 เมษายน 2023, 11:11:35 »
ช่วงนี้มันบิดทุกอย่างดาฟา ขนาดโบนัสบูทมันยังโกง  ผมว่าพนักงานแหละเอาเอง โบนัสของลูกค้า  :T:

ออฟไลน์ Namkhang

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2023, 01:23:41 »
ทำรายการถอน วันที่3.2.66 รายการบอกทำรายการสำเร็จ แต่ยอดไม่เข้า ติดต่อ พนง. บอกโอนให้แล้วจะส่งสลิปหลักฐานการโอนให้ทางเมล์
ต่อมา ได้หลักฐานการโอนเงิน แต่ เลขบัญชีและ ชื่อผู้ในสลิปไม่ใช้ชื่อผม เลยติดต่อ พนง. บอกจะทำส่งสลิปผิดแล้วจะ ส่งหลักฐานการโอนให้ใหม่
เมื่อเช้าวันนี้ หลักฐานการโอนทางเมล์แล้ว โอนเมื่อเช้านี้เองคือเพิ่งโอนแล้วส่งสลิปมาให้ 5.2.66
เวลาให้การติดต่อดำเนินการถ่วงถามนาน เสียเวลามากต้องตามต้องถามในแชทสดในเวบตลอด ถาม พนง.ทุกครั้ง ก็บอกโอนแล้วๆ โอนแล้ว
เห้อออ ตอนนี้ได้ยอดเงินเข้าแล้ว การจัดการของเว็บแย่มากครับ ต้องถ่วงถามตลอด เพื่อนๆในเว็บก็พิจารณา เอากันเองนะครับ ผมแจ้งมาเพื่อทราบ

:h: :h:
อย่าไปลองมั่วนะครับ อยากได้เว็บชัวร์ๆบอกผม ผมไม่ใช่หน้าม้า ผมไม่เอาค่าแนะนำ เล่นมา 10 ปีละครับ

ออฟไลน์ ice7892

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2023, 09:31:00 »
เว็บนี้ยึดเงินลูกค้า ใครอยากเสี่ยงก็เชิญ