ผู้เขียน หัวข้อ: จะบอกคนที่คิดเล่นสล้อตหรือเล่นอยู่ w88  (อ่าน 2103 ครั้ง)

ออฟไลน์ Swap159

• Jr. Member
  • **
บอกก่อนว่า w88 ไม่ใช่เว็บที่ผมเล่นอยู่หลักๆนะครับแต่เคยเล่นอยู่ก่อนหน้าแล้วย้ายล่าสุดลองโอนไปเล่น 10,000 หมุนสล้อตไม่รู้ว่าเว็บใกล้เจ้งหรือไงคือหมุนสล้อต 100 ตา เข้าไม่กี่ตาแต่ที่แน่ไม่เกิน30 ตาแน่นอนแล้วไม่ได้โบนัสนะเข้ารางวัลธรรมดาคือขูดเลือดขูดเนื้อใครจะเล่นเว็บนี้อยากบอกว่าอย่าเล่นล็อคแดกยับครับหน้าเลือดฝุดๆ … คำไหนไม่สุภาพขอโทษด้วยครับ  :E: