ผู้เขียน หัวข้อ: W88...ถอนช้ามาก อย่าเพิ่งฝากเล่นครับ...เวปไหนช้า ช่วยเเจ้งในนี้  (อ่าน 2544 ครั้ง)

ออฟไลน์ NOO999

• Hero Member

ออฟไลน์ ice7892

• Full Member
เว็บนี้ชัวร์มากน่ะ ช้าหน่อยแค่ช่วงนี้หรือเปล่า เว็บใหญ่ๆมีปัญหาช่วงนี้ คนทำธุรกรรมที่ธนาคารไม่ได้ ต้องออนไลน์กันหมด

ออฟไลน์ NOO999

• Hero Member
อัพเดตครับ...ได้เเล้ว  เเจ้งถอนตี2...ได้ตอน20.00

ออฟไลน์ Swap159

• Jr. Member
  • **
ช่วงนี้อีกอย่างที่ผมเจอย้ายเงินจากอีกกระเป๋าไปอีกกระเป๋าแต่ยอดที่โอนหายไปเลยระวังด้วยกันนะครับ :I:

ออฟไลน์ moomnaka

• Newbie
  • *
12bet ช้ามากครับ