ผู้เขียน หัวข้อ: ถอนเงินรอมาสองสามวันยังไม่ได้ เข้าไปถามล่าสุดบอกให้รออีกสองสามวันคือ !???  (อ่าน 1912 ครั้ง)

ออฟไลน์ Swap159

• Jr. Member
  • **
นี่คือประกาศทางเว็บ

ประกาศสำคัญจาก W88

เนื่องจากผลกระทบของมาตรการการป้องกันโรคระบาดโควิค – 19 ในกรุงมะนิลา ประเทศฟิลิปปินส์
ส่งผลกระทบให้การฝาก - ถอน ของ W88 จะมีความล่าช้าในทุกรายการ

แต่สมาชิกยังคงเดิมพันในผลิตภัณฑ์ต่างๆ ของ W88 ได้ตามปกติ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และ ขอภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย
ทีมงาน W88

---------------------------------------------------------------------

ผมก็รอเห็นประกาศมาอย่างนี้ล่าช้าผมก็เออเข้าใจรอสามวันคิดว่าจะได้ก็ยังไม่ได้ที่อยากรู้คือตอนฝากเงินก็ฝากกับ บช ก็ชื่อของคนในประเทศบ้านเรา(ไทย)
แต่เรื่องถอนเงินนี่ต้องยุ่งยากขนาดนั้นเลยหรอแล้วพนักงานที่ให้บริการเว็บบ้านเราทำอะไรไม่ได้เลยหรอเข้าไปถามล่าสุดก็บอกให้ผมรออีก อย่างนี้ผมไม่ต้องรอจนกว่ามาตราการอะไรนี่ยกเลิกเลยหรอเป็นเดือนจากข่าว แล้วพนักงานที่ดูแลเว็บในประเทศเราทำอะไรไม่ได้เลยหรอที่เคยถอนแล้วได้รับช้าเห็นตามเรื่องให้เงินก็เข้าล่าช่ายังไงก็ไม่เกินวันแต่นี่รอมาสองสามวันเข้าไปถามแชทสดก็บอกให้รออีก พอถามต้องรออีกกี่วันกว่าจะได้ล่าช้ายังไงสามวันนี่มันไม่นานไปหน่อยหรอครับอย่างนี้ผมไม่ต้องรอไปเรื่อยจะได้วันเดือนปีไหนก็ไม่รู้อย่างนี้หรอ แล้วเข้าไปถามแต่ละทีกว่าจะได้แชทสดทีนึงผมต้องรอทุกครั้งไม่ต่ำกว่า 10-20 นาทีถามก็กว่าจะตอบคือผมไม่เคยเจออย่างนีเรื่องมันแปลกๆ เรื่องถอนจบ มีเรื่องย้ายเงินไปอีกกระเป๋าแล้วหายอีกคือทางพนักงานเว็บบอกให้รอ24-48 ชม. ผมก็รอถึงตอนนี้เกิน 48 ชม ตอนนี้ก็ยังไม่ได้รับยอดอะไรคืนเลยแล้วล่าสุดเช้านี้ผมเข้าไปถามพนักงานเรื่องถอน กับเรื่องย้ายเงินแล้วยอดหาย ว่าต้องรออีกกี่วันเรื่องยอดหายทางเว็บตอนแรกเป็นคนบอกเองว่า 24-48 ชม. ผมแคปไว้หมดหลักฐานและแชทที่คุย ตอนแรกบอก 24-48 เรื่องยอด เรื่องถอนก็ได้คำตอบแบบเดียวกันล่าสุดที่เข้าไปถามเมื่อเช้านี้คำตอบคือ

ยังไม่มีกำหนดแจ้งมาค่ะ ------เจ้าหน้าที่กำลังเร่งดำเนินการแก้ไขค่ะ

คือผมต้องรอแบบไม่มีกำหนดว่าจะได้ที่ถอนไปกับยอดที่หายวันไหนคืออย่างนี้ก็มีหรอครับเล่นมากี่เว็บก็ไม่เคยเจอผมแค่ว่ามันแปลกๆอย่างนี้เงินที่ถอนกับยอดที่หายไม่ได้เยอะอะไรหรอกครับแต่ผมสงสัยว่าแค่ถอนเงินทำไมมันต้องซับซ้อนอะไรขนาดนั้นตอนแลกบอกล่าช้าถามอีกบอกปรับปรุงแล้วที่บอกตรวจสอบเรื่องยอดหายรอ 24-48 ชม ตอนแรกนี่ทำไมไปเกี่ยวกับเรื่องถอนเงินได้ยังไงถึงบอกไม่มีกำหนดเหมือนกันทั้ง 2 เรื่อง ก็แปลกใจอยู่

ออฟไลน์ NOO999

• Hero Member
โครตนาน ฝากได้    ถอนนนนนไม่ได้ๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Swap159

• Jr. Member
  • **
ใช่ครับถอนทีรอเหงือกแห้งช้าไปหมดกว่าจะปกติคงต้องรอทางฟิลิปปินส์ยกเลิกมาตราการป้องกันอะไรนี่คงเกือบเดือน  :g: :c: :M:

ออฟไลน์ moomnaka

• Newbie
  • *
เหมือนกันเลยครับท่าน

แต่ของผมเป็นเว็ป12bet

เวลาฝากไม่ถึงนาทีเงินปรับยอดละ

แต่ถอนนี่รอมาสองวันละครับ

ไม่ทราบในกลุ่มเรามีใครถอนได้ไม่ได้ยังไงบ้างครับ

มาแจ้งทีครับ สงสัยว่าทำไมถึงโอนมาไม่ได้ เพราะเค้าไม่ได้แจ้ง

บอกแค่ว่าสถานการณ์ไม่ปกติ โควิคระบาด โดนปิดเมือง

มาช่วยทีครับ