ผู้เขียน หัวข้อ: สูตรรูเล็ต คือ "ไม่มีสูตร"  (อ่าน 2438 ครั้ง)

ออฟไลน์ Roulette King37

• Newbie
  • *
สูตรรูเล็ต คือ "ไม่มีสูตร"
« เมื่อ: 26 เมษายน 2019, 05:55:04 »
เมื่อก่อนเคยมั่นใจ...มาก ว่ามันต้องมีดิ สูตรที่จะเอาชนะโต๊ะ คิดสูตรอยู่108ตลบ ลองแล้วลองอีก ถูกบ้างไม่ถูกบ้าง ดูสูตรคนนู่นบ้าง
คนนี้บ้าง ทั้งไทยทั้งเทศ ลองเรื่อยเปื่อย....บอกตรงๆว่ามั่วนั่นแหล่ะ

เอาจริงๆ คือ...เราไม่มีทางเอาชนะโต๊ะได้ เมื่อ2-3ปีก่อน คือไม่ค่อยมั่นใจเรื่องนี้นะ แต่ตอนนี้โคตรมั่นใจ...พี่แกไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม
บาทเดียวมันก้อไม่ให้ถูก ว่างตรงไหนช่องไหน คือเค้าเอาลงได้หมด...แทบทุกโต๊ะ เค้าสามารถทำได้ การคลาดเคลื่อน ไม่เกิน 1-2 ช่อง

ไม่อยากพูดว่า "วงล้อมันมีแม่เหล็ก" หรอกนะครับ แต่...ธรรมชาติของการเสียโมเมนตั้มของลูกบอล มันผิด...สกรูถอยทีครึ่งวงล้อก้อมี ภาพหายไปเฉยๆก้อมี ฉายกลับมาอีกที แดกทั้งโต๊ะ
 คือเอาจริงๆ เค้าจะล๊อคหรือไม่ล๊อคก้อได้...ในแต่ละไม้ เราไม่มีทางรู้ได้เลย ได้แต่คาดเดาไปเรื่อย...

ผมเล่นมา 3-4 ปี ยอดเดิมพันประมาณ 3 ล้านกว่าบาท (ไม่ถือว่าเยอะ) ผมเล่นไม่เยอะ ลงทุนทีละน้อย...แต่นั่งเล่นที 5-8 ชั่วโมง เพราะผมชอบนั่งวิเคราะห์ และเลือกเล่นแบบดีลเลอร์สดเท่านั้น
 อย่างอื่น ผมแทบไม่เล่นเลย
 รูเล็ตอย่างเดียว....นั่งวิเคราะห์มานานพอสมควร จนเข้าใจว่า...กุนิมันโง่จริงๆ รู้ว่าเค้าโกง ยังเจือกจะเล่นอีก

นั่นแหล่ะครับ...เข้าทางเลย โต๊ะไหนไม่โกง ผมไม่เล่น...มีแม่เหล็กยิ่งชอบ เวลาแทง ให้เลือกแทงกับดีลเลอร์สด และเล่นร่วมกับผู้อื่น คือ..ต้องเห็นคนอื่นลงด้วย ในโต๊ะเดียวกันกับเรา
เลือกโต๊ะที่มียอดเดิมพันสูงๆ...แต่เราต้องไม่เล่นเยอะตามเค้า เค้าแทงหลักพันหลักหมื่น เราต้องลงแค่หลัก10หลัก100พอ...โต๊ะเค้าไม่ยอมเสียเงินให้กับคนที่ลงเยอะแน่ๆ แต่ก้อไม่ใช่ว่า คนที่แทงเยอะ จะไม่ถูกนะครับ ก้อถูกบ้าง...แต่ไม่บ่อยแน่นอน

ก่อนการเดินเกมส์ ให้สังเกตุและดูดีลเลอร์หมุนก่อน ซัก3-4ไม้ และดูตัวเลขที่ไม่มีใครแทง อย่างเช่น เลข 8 ว่าง ให้สังเกตุดูรอบๆเลข 8 ว่ามีตัวอะไรอยู่เคียงข้าง และมันว่างด้วยไหม เพราะเวลาที่ลูกบอลมันเสียโมเมนตั้มแถวๆโซนเลข 8 นั้น หากโต๊ะจะทำการล๊อคที่เลข 8 จริง ถ้าคลาดเคลื่อน มันจะไม่เกิน 3 ตัว ถ้าเกิน แสดงว่ามันไม่ได้ทำการล๊อคเลขนั้นๆ ดังนั้น...เราก้อลงเต็งไปเลย 8-23-30-10-11
5ตัวพอ ถ้าไม่มั่นใจ ก้อกั๊กๆโต๊ดๆตัวอื่นไว้ด้วย...อย่าลืมดูเงินเดิมพันด้วย เราต้องเล่นคู่กับโต๊ะที่มีเงินเดิมพันมากๆ เชื่อเถอะครับ เดี๋ยวโต๊ะเค้าเจียดเงินให้เราเอง...อย่าไปโลภลงเยอะตามเค้า ได้ตามเป้าที่ตั้งไว้ก้อเลิก วันหลังค่อยเอาใหม่...เงินหลักร้อย ผมทำได้หลักหมื่น เฉียดหมื่นบ่อยครั้ง...จะเอาพันสองพัน นี่เอาทุกวันได้เลยครับ...ถ้าไม่โลภ (แต่พอดีผมออกเป็นคนโลภมากนิดหน่อย) 55555+ แหกตลอด...

เมื่อก่อนสูตรในหัวเพียบ....เดี๋ยวนี้เหรอครับ (ว่างเปล่า)  เพราะฉะนั้น...สูตรที่ดีที่สุดคือ "ไม่มีสูตร"

า่างๆ เดี๋ยาจะมาพูดเรื่อง รูเล็ตสายฟ้า ของดาฟาเบทให้ฟังคับ....สายฟ้ามันจะเปรี้ยงเลขอะไร รอบไหน.

ออฟไลน์ kee

• Sr. Member
Re: สูตรรูเล็ต คือ "ไม่มีสูตร"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 เมษายน 2019, 01:55:21 »
  ที่พูดมาคือห้องถ่ายทอดจากเวกัสของฝรั่งเขาน่ะครับ  รูเล็ตสายฟ้าคือเลขนั้นจ่ายเพิ่มแบบคูณออกทุกรอบหมุน  เคยเข้าไปเล่นแล้วห้องนี้เจอดีอย่างนึงคือแม่งถูกแล้วนอกจากไม่จ่ายยังกินเงินไปดื้อๆ ระบบมันยังไม่ดีระวังหน่อยอย่าลงหนัก  ยังดีที่ว่าขั้นต่ำมัน6บาท
   แล้วไอ้ที่คุณว่ามาเรื่องโมเมนตัมนั่นก็เรียกว่าสูตรแล้วและมันก็น่าขะไม่พ้นอีหรอบเดิมคือใช้ไประยะยาวแล้วมันก็แตกอีก   

ออฟไลน์ prapan2503

• Jr. Member
  • **
Re: สูตรรูเล็ต คือ "ไม่มีสูตร"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 เมษายน 2019, 08:45:25 »
เป็นความจริงทุกข้อความ ตัวเลขเหมือนมันรู้ความคิดเรา ยิ่งกลัวเลขที่จะออกที่เราไม่ได้ลง มันก็ลงเลขนั้นตามความคิดเลยสิ ขนาดเว้นแค่ตัวเดียวนะ.....มันยังออกให้เลยแน่ะ......... :T: :T: :T: