ผู้เขียน หัวข้อ: สูตรรูเล็ตที่ได้ผลที่สุดเท่าที่ผมเคยใช้มา อัตราชนะ 86% ได้ผลจริงผมลองมาแล้วมีตัวอย่างที่ผมเล่นได้  (อ่าน 2563 ครั้ง)

ออฟไลน์ palmloma73382

• Newbie
  • *
 สวัสดีเพื่อนๆ วันนี้ ผมมี 1 เว็บที่อยากให้เพื่อนเข้าไปดู เพราะผมเชื่อว่าเพื่อนๆจะสามารถทำเงินจากรูเล็ตได้แบบผม
ซึ่ง เว็บนี้มีพี่คนกนึ่งเค้าก็เคย เสียเงินให้รูเล็ต และเค้ามีประสบการณ์ในการเล่นรูเล็ตเป็นอย่างมาก เค้าจึงอยากแบ่งปันประสบการณ์
และสูตรรูเล็ต จึงเขียน อีบุ๊คขึ้นมา ตอนแรก ผมก็ไม่กล้าซื้อ แต่ผมเหน รีวิว จากคนที่มาใช้แล้วจึงกล้าซื้อ  พอนำไปใช้จริง มันได้ผลจริงครับเพื่อน
มันเป็นสูตรรูเล็ตที่ มีโอกาสชนะ 86% เลยครับ แต่เหมาะสำหรับคนใจเย็นนิดนึงครับ  ผมใช้เวลา 2 วันได้ ค่าสูตรคืนแล้วครับ
ซึ่งตอนแรก ผมก้ไม่กล้าตั้งกระทู้ลง เพราะกลัวเพื่อนๆคิดว่าผม ได้โฆษณา อะไร แต่ ผมไม่ได้อะไรครับ แต่ที่ตั้งกระทู้เพราะเห็นว่ามันได้ผล
จริงๆเลย และผมลองมาแล้วมันได้ผลจริงๆ ครับ แต่ต้องใจเย็นนิดนึงแต่มันได้ชัวร์ๆ ครับ  จึงอยากเอามาให้เพื่อนได้ ใช้สูตรนี้ครับ สูตรของพี่เค้าไม่ได้นำมาแบ่งปันครับเพราะเค้าได้จากประสบการณ์ 10 กว่าปีของเค้าผมจึงบอกสูตรไม่ได้ เลย ชี้ทางให้แทนครับ ใครที่อยากได้เงินจากรูเล็ตซึ่งมันได้กำไรระยะยาวครับก็ เข้าลิ้งไปอ่าน ให้ แน่ใจ ถ้า ต้องการก็ทักพี่เค้าไปเลยครับ แล้วพี่เค้ายังสอนเทคนิคพื้นฐานต่างๆที่จำเป็นฟรีอีกด้วยครับเดี๋ยวผมทิ้งลิ้งไว้ ใครสนใจก็เข้าไปดูนะครับ ไม่สนใจก็ไม่เปนไร ครับ แต่ผมอยากจะบอกว่า มันได้ผลผมจึงกล้าลงกระทู้ เพราะผมจะได้ไม่โดนด่าจากเพื่อนๆครับ http://bit.ly/2ELQCNQ