ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสมาชิกในนี้ว่า ทั้งสองทีมทำประตูในครึ่งหลัง  (อ่าน 2125 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายใหญ่

• Newbie
  • *
ผมทายว่าไม่ใช่นี่ถ้ามีประตูครึ่งแรกทีมใดทีมหนึ่งยิงผมชนะเดิมพันหรือไม่เพราระบุว่าทั้งสองทีมทำประตูในครึ่งหลังเขาไม่ได้บอกนี่ว่านับแครครึ่งหลังผมเล่นว่าไม่ใช่เพราะมีประตูครึ่งแรกด้วยผมชนะหรือไม่

ออฟไลน์ นายใหญ่

• Newbie
  • *
ทั้งสองทีมทำประตูในครึ่งหลัง   ผมกดน้ำ1.3  ผมตอบว่าไม่ใช่    ความหมายมันคือระบุไว้นี่ว่า  ทั้งสองทีมทำประตูในครึ่งหลัง  เมื่อผมตอบว่าไม่ใช่  มีครึ่งแรกด้วยมันก็ต้องไม่ใช่ใช่ไหมครับไม่ได้ระบุนี่ว่า  ทั้งสองทีมทำประตูในครึ่งหลัง(เฉพาะครึ่งหลังเท่านั้น)อะไรแบบนี้

ออฟไลน์ bignarakk

• Newbie
  • *
นับเฉพาะครึ่งหลังครับ...ผลของครึ่งแรกไม่นับครับ "ทั้งสองทีมทำประตูในครึ่งหลัง" ความหมายตรงตัวอยู่แล้วครับ