ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กน้อย พรึ่งหัดเล่นคับ  (อ่าน 2710 ครั้ง)

ออฟไลน์ chon2611

• Newbie
  • *
เด็กน้อย พรึ่งหัดเล่นคับ
« เมื่อ: 13 ธันวาคม 2016, 11:09:20 »
- :'( :'(ผมอายุ22 พรึ่งเล่นคาสิโนออนไลนมาสัก2 เดือน คับ ในเวลา2 เดือนผมเกือบหมด ครึ่งเดือนแรกผมเล่น เสีย เกือบทุกวันด้วยความไม่รู้ เกือบแสนอ่ะคับ ตังติดตัวไม่มีเลยตอนนั่น มีแค่รถกับบุหรี่ไฟฟ้าที่ผมรักมันมาก ผมตัดใจขายได้5000 วันนั่นผมตั่งใจเล่นมาก ด้วยความที่กลัวมากผมเล่นได้ประมาน15000 ผมก็เลิกแล้วเอาเข้าแค่5000 เล่นได้ 20000 อีก แล้วไปหมุนสล๊อตได้มา70000 ได้ รวมวันนั้นผมได้10000กว่า พอวันนั่นผมไปเอาทองออก สร้อย แหวนอีก2 เกือบแล้วสักอาทิตต่อมาผมเล่นแบบใจร้อน ได้มาอีก100000 ไม่เลิก ลงเลื่อยๆลงจนเหลือ0 คับ ก็กลับมาเหมือนเดิม ไม่มีตังติดตัวแล้ว ผ่านไปสัก5 วันผมเข้าดูเงินในเว็บมี13000 ได้ ผมก็เล่นหมด แต่ครั่งนี่ไม่โอนเข้าหมดเหลือ3000ผมกลัวไม่มีตังติดตัว สร้อยแหวน จำอีก-*- ก็หมดตามเดิม ผมได้ไปดูดวง ผม19 20 22 ผมดวงลงสุดมาก ผมก็ได้ไปทำบุญกับที่บ้าน วันต่อมาผม เล่นได้30000 เลิก อีกวัน ได้ ละได้ ละเลิก ละหมดโดยไม่รุตัว ผมได้แอบเอาเงินแฟนไป5000 นั้นคือค่าหอของแฟน นี่เมื่อ7 วันที่ผ่านมา แล้วมีเล่นเสียหมดเลย ผมเศร้ามากเลยตอนนั้นแล้วเหมือนมีไรมาทำให่ผมาู้อีกครั่ง เช้ามาดูมีเงินเข้า กับได้แจ๊คพ๊อต มา30000ได้ผมได้คืนแฟน จนถึงปจุบัน จนหมดอ่ะคับผมควรเลิกหรือค่อยๆเอากำไรกลับมาดีคับ ผมกลับมาเหมือน4 รอบอ่ะคับผมควรหยุดหรือสู้ดีคับ หยุดสิคับสู้ไปก็มีต่จม ตอนนิทำงานสิ่งที่เสียไปเริ่มกลับมาดีแล้วคับ เลิกได้เลิกน่ะคับ ใครที่เล่นแล้วได้ก็ยินดีด้วยคับ ใครที่เสีย ก็เลิกดีกว่าคับ  :'( :'( :D

ออฟไลน์ richeater

• Newbie
  • *
Re: เด็กน้อย พรึ่งหัดเล่นคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2016, 11:22:40 »
สู้น้อยๆ ก่อนได้ครับ ผมเองเคยพลาดลงหนักๆ วันเดียวกดไป 10000 หมดครับ เอาคอมแฟนไปจำ จนตอนนี้คิดได้ เล่นด้วยกำลังที่เรามี ลงทุนวันละ 200-300 ลงเบท ทีละ 10-20-40 บาทสนใจทักมาคุยกันได้คตรับ แอดไลน์ผมมาเลย Trackerfatcat ผมไม่ไช่เอเยนต์นะ หาเพื่อนเล่นเหมือนกัน ผมเองก้บวกทุกวัน 300-500 ถือว่าพอแล้วครับ

ออฟไลน์ vkp234

• Newbie
  • *
Re: เด็กน้อย พรึ่งหัดเล่นคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มกราคม 2017, 14:40:54 »
เล่น แค่ สองเดือน ประสบการณ์ ยังเทียบ กับ บ่อนไม่ได้หรอกครับ บ่อน เขามีลูกเล่นแพรวพราว เค้าจริงเค้าหลอก เขาทำให้เราสับสน ได้ และเค้าไพ่ มีเป็นหมื่นๆ รูปแบบ และสมัคร เล่น ควรสมัคร ดูหลายๆ บ่อน บางบ่อน ไพ่ยาก บางบ่อน ไพ่ง่าย และลงเงิน ต่ำสุดของบ่อน ที่เขากำหนด ยังไม่เก่งพอ ลงเงินแบบคงที่ ปลอดภัยสุด ได้ทีล่ะตา เสียทีล่ะตา และศึกษา สูตรต่างๆ ฝึกบังคับจิตใจตัวเองให้ได้ และอีกหลายๆ อย่าง ที่รุ่นพี่ เขาแนะนำ ออนไลน์ เขาโกงได้ครับ ผมโดน จนเลิกหวังกับมันแล้ว บางเค้าออกมา สวย ยังกับ จับเรียง ผิดหูผิดตา ธรรมชาติของบาค่าร่า