ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องของ roadmap ครับ ผมสมาชิกใหม่ อยากใคร่ได้คำตอบครับ  (อ่าน 2921 ครั้ง)

ออฟไลน์ p2n

• Newbie
  • *
ในโปรแกรมของจีคลับ  และเล่นผ่านเวปของจีคลับ  ผมหาที่กดสำหรับช่วยroadmap probe
ที่เอาไว้สำหรับกดดูแนวทางของแต่ละ road อะครับ
Banker Probe - shows the next estimated result based on the previous results
Player Probe - shows the next estimated result based on the previous results
ท่านใด้พอรู้แนะนำที่ว่ีามันมีที่กดไหม  หรือว่าไม่มี ในส่วนของจีคลับน่ะครับ