ผู้เขียน หัวข้อ: ทุนน้อย แต่เล่นแล้ว ได้กำไร  (อ่าน 4848 ครั้ง)

ออฟไลน์ samutsakorn_win

• Newbie
  • *
ทุนน้อย แต่เล่นแล้ว ได้กำไร
« เมื่อ: 17 มกราคม 2016, 15:00:33 »
 _1_ _1_ _1_ _1_

ขั้นแรก รอให้มันออก      ดำ และ แดง     จากนั้น ดูว่า ดำ เลขอะไร     และ  แดงเลขอะไร

เช่น            ดำ8              แดง23

จากนั้น เรา  จะวางเดิมพัน ที่   ช่อง1แนวตั้ง      และช่อง2 แนวตั้ง               รอผล................

แต่ ถ้า ดำ33            แดง32          ซึ่งมันยุในแถวเดียวกันคือ ช่อง3

ให้เราวาง    ช่อง2 กับช่อง3           เพราะอะไรใช่ไหมถึงวางแบบนี้  คือ33 และ32 ถ้ารวมกันแล้วเลขมันสูง 

ฉะนั้นเราจึงวาง ช่อง2และ3 เพราะมันคือช่องที่สูงที่สุดที่เราจะวาง

แต่ถ้า ดำ2        แดง7                 ซึ่งมันยุใน ช่อง1 เหมือนกัน

คล้ายๆจากข้างบน    คือเราจะวางช่อง1แนวตั้ง แน่ๆล่ะ   แต่เลข7มันช่องเดียวกันนี่หว่า ทำไงดี

เราก็วาง ช่อง  1 กับช่อง2  ยังไงล่ะ

ยกตัวอย่างให้ดูนะครับ เช่น                  ดำ                แดง                    ตาต่อไป         

2                 36           =   ช่อง1- ช่อง3   (แนวตั้งทั้งหมด)

13               21           =   ช่อง2 -ช่อง3   (แนวตั้งทั้งหมด)

10               14           =   ช่อง1- ช่อง2    (แนวตั้งทั้งหมด)

สูตรนี้ต้องรอเฉพาะมันออก  ดำและแดง  ก่อนถึงจะเล่นได้

ถามว่าถ้ามันออก  แดง และ ดำ  ได้ไหม   ตอบเลยว่าไม่  ต้องให้ออกดำ ก่อน แดง  แล้วถึงจะเข้าสูตร

ข้อดีของสูตรนี้คือ    เราไม่ต้องเล่นทุกตา    ซึ่งการเล่นทุกตา อาจจะทำไห้เสียง่ายขึ้น

ผมใช้ทุนแค่ 300 ครับ  กำไรถ้าถูกตาละ 10  ได้น้อยครับ  แต่ได้เรื่อยๆ......

หากใครใช้ทุนมาก    กำไร  ก้ออาจจะมากตามไป  ด้วยครับ

สูตร มันมีผิดบ้างถูกบ้าง อาศัยการเดินเงินช่วยเอาครับ    ตาแรก       10-10

ตา2        30-30

ตา3        90-90

รวมทุน 260 บาท ครับ

ท่านใด จะชี้แจง  ยังไงก็บอกกันนะครับ        ขอบคุนครับ

-.* _;_ O:-) :) ;D O0 _i_ :)) _( _" :-[ _l_ \/ *\> \,\ ;D ;D 8) ;) ;) ;)

ออฟไลน์ taweesak2014

• Newbie
  • *
Re: ทุนน้อย แต่เล่นแล้ว ได้กำไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2016, 18:38:08 »
 >:(สูตรนี้ถือว่าใช้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ prapan2503

• Jr. Member
  • **
Re: ทุนน้อย แต่เล่นแล้ว ได้กำไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2016, 19:49:19 »
 8)สูตรนี้ โอเคเลย ใช้ได้นะ ต้องใจเย็นๆ ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ thinawit

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2018, 19:07:21 »
ผมลองสูตรท่านแล้วครับ กินสองไม้ติดกันเลย
ถึงเป้าก่อนเลยเลิก ไม่ได้นั่งดูว่าระยะยาวเป็นไง
ขอบคุณมากครับท่าน ;D ;D :) :)