ผู้เขียน หัวข้อ: สูตรที่ไม่เพิ่มเงินแทง แต่เพิ่มเงินทุน อยากรู้เดี๋ยว บอกวิธีให้  (อ่าน 2207 ครั้ง)

ออฟไลน์ samutsakorn_win

• Newbie
  • *
 _1_ _1_ _1_ _1_

หวัดดี เรามาอย่างเป็นมิตร

ไม่ต้องทบเงินเพิ่ม    แต่   เพิ่มเงินทุน       

ให้ใช้ทุน  10000 บาท หรือ 5000 ก้อได้  (ทุนน้อย ก็วางกันน้อยๆนะเพราะจะได้เล่นนาน)

วิธีการเล่น เขียนคำตอบที่จะแทง ใน100ตา   โดยเขียนสุ่มมั่วๆ เช่น คู่ ดำ ดำ สูง ต่ำ  คี่.......................

เล่นตาเท่าไหร่ก้อได้ ขอให้ตายตัว 

เช่น 50 ก็ 50ทุกตา

100 ก็ 100 ทุกตา

ถามว่าจะได้กำไรไหม           ตอบเลยว่าได้     

เพราะ อย่างน้อยๆ ใน100คำตอบ มันจะถูกผิดใกล้เคียงกัน

แต่จากที่เคยเล่นอะนะ ถูกเยอะกว่าหน่อยนึง

ทำไมถึงแนะนำวิธีนี้นะหรอ  คงเพราะ  จะทำให้เราไม่โลภ เล่นแค่ 100ตาใน1วัน

แต่ถ้าใครคิดว่า100ตาไม่พออยากเล่น200ตา   แบบนี้ก็ได้นะครับ แต่ขอให้เล่น100ตาเสร็จ  แล้วเว้นช่วงสักพักนึง แล้วค่อยมาเล่นใหม่นะ