ผู้เขียน หัวข้อ: หาเจอแล้วครับ สูตรที่ทำเงิน ได้ ทุกวัน ทดลองเล่นกับตัวแล้วครับ  (อ่าน 3827 ครั้ง)

ออฟไลน์ samutsakorn_win

• Newbie
  • *
 8) 8) ;D :-[ _( -.* :))

วันนี้ผมจะมาบอกสูตร ที่ผมค้นหาวิธีการเล่นด้วยตนเอง
ส่วนตัวผมเสียไปกับรูเล็ตหลายบาท...เลยทีเดียว ในขณะที่เล่นก้อจะพยายามหาสูตรไหม่ๆแต่ก้อตาย
......................
...................... แต่ ตอนนี้เจอสูตรแล้ว

วิธีการ คือ ต้องมี เครื่องคิดเลข 1เครื่อง   ใครไม่มีไปหาซะ

ขั้นแรกต้องบอกก่อนว่า (แทง คู่ คี่ )   เท่านั้นนะครับ

1. สมมุติ รอบนี้ ออก เลข 22     ให้ดูเลขท้าย คือเลข2       

จากนั้นให้เราทำการ       หาหมายเลขที่ออกล่าสุด ที่มีเลข2 ไม่ว่าจะอยู่หน้าหรือหลังเอาหมดขอแค่มีเลข2ก็พอ   มา3จำนวน

ในบันทึกผลการออกในรอบนั้นๆ ในเว็บนะ

เช่น 22 +29+12=63
    ได้  ผลลัพท์63  ค้างไว้ก่อนนะ

(ที่นี้ผมจะบอกเรื่องของผลลัพท์ นะครับ   คือ ผลลัพท์ ต้องให้ได้เลข1-36 ตามวงล้อรูเล็ตเลยนะครับถึงจะมีผล)

มาต่อกัน...

เราได้  63 ให้นำ 6+3 =9           ทีนี้เราได้แล้วครับเลข 9       

9 เป็นเลขคี่ ให้แทงคี่ ครับ   

ยังมีอีกครับคือ    ถ้าเกิดรอบนี้ ออก25       แล้วเรา ต้อง ดูใช่ไหมครับ ว่ามี  เลข5 ออกล่าสุด 3ครั้ง ในบันทึกผลในเว็บ  แต่ปรากฏว่า มีไม่ถึง3ครั้ง  ออกแค่ 2ครั้ง

ก็ให้เรา บวกแค่ 2จำนวน   

เช่น  25+5 = 30  แทงคู่

แต่ถ้าเกิดออก เลข8  แล้วเลขออกก่อนหน้าไม่มีเลข 8เลย

ให้เรา ยึดผลลัพท์  8 คือแทงคู่   

ถ้าออกศูนย์ตาตาไปก็เว้น เพราะ0 ไม่สามารถ บวกแล้วมีแต้มได้

ถามว่ามีผิดพลาดไหม   ตอบเลย   ผิด3ตา ติด    เท่านั้น    ครับ

การเดินเงิน ของให้เพื่อนๆ ไปคิดเอาเองนะครับ   

ใครคิดว่าสูตรนี้ไม่ดีก้อ บอกกันได้นะครับ   เพื่อการพัฒนาต่อไป

_;_ _;_ _;_ _;_ _;_ _;_ _;_ _;_

ออฟไลน์ samutsakorn_win

• Newbie
  • *
เออ ........ท่านใดอ่านแล้วอย่าเอาไปใช้นะครับ              เพราะสูตรนี้ ได้  ตายเป็นที่เรียบร้อยแล้ว